HABARI YA COVID-19 Tazama rasilimali za hivi karibuni kukusaidia kutenda sasa na kupanga mapema.

Kwanini KAMED

Rahisi na yenye ufanisi

Mimi ni Chandler, Mwanzilishi wa chapa KAMED. Ni chapa ninayojivunia. Wakati nilitembelea wateja wangu nje ya nchi, kila wakati waliuliza kwanini inaitwa KAMED? Je! Ina maana yoyote maalum? Nikamjibu ndio. Ni hadithi ndefu juu ya wazazi wangu na mimi. Wakati huo kumbukumbu yangu ilienda kwa nyakati hizo…

Miaka 2003-Usiku wa kuhitimu kwangu chuo kikuu, SARS ilinitazama. Wafanyakazi wasiohesabika wa matibabu walikuwa wanapigana kwa ujasiri katika mstari wa mbele wa vita dhidi ya SARS. Hata wafanyikazi wengine wa matibabu walipoteza maisha yao ya thamani katika vita hii.We, ambao walikuwa karibu kuhitimu kutoka chuo kikuu cha matibabu, tuligundua kuwa tuna jukumu kubwa na pia tuna hamu ya kujaribu. Tulitarajia kuhitimu na kujiunga na timu ya madaktari haraka iwezekanavyo, kutumia nguvu zetu kuokoa wagonjwa zaidi, na kurudisha amani na utulivu wa asili wa ulimwengu huu. Walakini, kwangu, pamoja na wasiwasi sawa na wenzangu, kuna wasiwasi zaidi juu ya jamaa zangu.

Mama yangu na kaka yangu waliishi Guangzhou, eneo lililoathiriwa sana na SARS, na maisha yao yalitishiwa na maambukizo wakati wowote. Nilimwita mama yangu na hali ya kufadhaika kila siku. Wakati simu ilipochukuliwa, moyo wangu uliokuwa ukining'inia ulilegea ghafla, nikifurahi kama mtoto mikononi mwa mama yangu, nikisikia joto na upendo uliopotea kwa muda mrefu. Kwa bahati nzuri, SARS ilitatuliwa na wafanyikazi wakuu wa matibabu wakati nilihitimu. Sote tunathamini maisha haya mapya yaliyoshindwa kwa bidii. Tangu wakati huo, mbegu imepandwa moyoni mwangu: chunga familia yangu na unda chapa ambayo inaniruhusu kujifunza kitu cha kunufaisha watu zaidi.

Mwaka 2005 —— Baada ya miaka miwili ya mafunzo katika kampuni ya dawa, nilijifunza mengi kuhusu dawa, kutia ndani matumizi ya matibabu, vifaa vya matibabu, vigezo vya bidhaa, na njia za utumiaji wa vifaa vya matibabu. Miaka miwili ya uzoefu wa kazi ilinifanya nijue jinsi ya kutimiza ndoto yangu haraka iwezekanavyo na kuweza kutumia kile nilichojifunza. Kwa hivyo, niliacha kazi na kuanza safari yangu ya ujasiriamali mnamo Novemba wa mwaka huo. Nilianzisha kampuni iitwayo CARE MEDICAL. Sikusita kuchagua jina hili. Kwa sababu karibu nilipoteza mpendwa, kuniwezesha kujenga hisia na uwajibikaji katika kutunza familia yangu vizuri kuliko hapo awali. Natumai kuwa kampuni yangu itaeneza utambuzi wa umuhimu na kutoweza kuwekwa tena kwa jamaa zao kwa vijana zaidi. Kauli mbiu yetu ni: Unastahili kutunzwa vizuri…. Kwa kweli, familia yako inahitaji kutunzwa vizuri, na una jukumu lisiloweza kusumbuliwa kwa familia yako.

Mwaka 2007 --- Siku moja ya kawaida, nilipokea simu kutoka kwa baba yangu. Aliniambia juu ya tumbo lake kutokwa na damu. Kwa haraka niliweka kile nilichokuwa nikifanya na kumpeleka moja kwa moja hospitalini. Kwa bahati mbaya, baba yangu mzee aligunduliwa na saratani ya utumbo. Wakati baba yangu alikuwa amelazwa hospitalini, niliweka kando kila kitu mkononi na kukaa naye kila siku. Nilipoona kuwa matumizi na vifaa anuwai nilivyouza vilipitishwa kwa mwili wa baba yangu, ghafla niligundua kuwa nilikuwa na jukumu la kila mtu anayetumia bidhaa zangu. Kila mgonjwa anayeingia hospitalini anaweka matumaini na maisha ya baadaye kwenye bidhaa hizi, haswa wagonjwa wa saratani. Wakati niliongea na kila mtu kitandani, walisema kwamba wanaamini sayansi na madaktari. Wana imani kali sana ya kupambana na ugonjwa huo. Mazungumzo kama haya yaligonga roho yangu sana na yalinifanya niamini kutoka kwa kauli mbiu-kama kuzingatia ubora hadi ukweli. Kwa bahati mbaya, baba yangu aliniacha milele baada ya matibabu ya mwaka. Walakini, nimejifunza kuwa lazima tuwe chini ili kufikia ukamilifu wa mwisho wa kila bidhaa kufanya biashara, kuleta tumaini na uzuri kwa watu zaidi.

Wafanyakazi wa kampuni yetu kila wakati hufanya kazi na hisia kali ya uwajibikaji na uwajibikaji wa kijamii. Kwa hivyo, katika mchakato mgumu wa ujasiriamali wa zaidi ya miaka kumi, ukuzaji wa bidhaa na uteuzi wa wasambazaji umepitia matabaka ya uchunguzi. Kwa upande wa udhibiti wa ubora, imani yetu ni: bidhaa ambazo hazifikii viwango hazitazinduliwa, na bidhaa ambazo hazifikii viwango hazipendekezi. Kwa upande wa washirika wa ushirikiano, chaguo letu ni: kampuni ambazo hazina uaminifu na usimamizi wa ubora hautashirikiana kuzuia bidhaa zilizooza zaidi kutoka kwenye soko. Falsafa ya ujasiriamali ya kampuni yetu ni kukuza bidhaa ambazo ni salama na zenye ufanisi kwa watumiaji. Tunakomesha bidhaa ambazo ni kinyume na falsafa ya kampuni yetu kwa sababu sio tu haiwezi kukidhi uzoefu wa watumiaji lakini pia hudhuru thamani ya kijamii ya chapa yetu. KAMED sio chapa tu, bali ni imani na dhamana ya ubora ambayo inafuata ukamilifu na hairidhii kamwe.